MÀN HÌNH GAMING DELL G3223Q (31.5 INCH/UHD/FAST IPS/144HZ/1MS)
(0 lượt đánh giá)
Lượt xem: 317
Mã hàng: MODE260
-10%
https://saovietpc.com.vn/MÀN HÌNH GAMING DELL G3223Q (31.5 INCH/UHD/FAST IPS/144HZ/1MS)
https://saovietpc.com.vn/1
https://saovietpc.com.vn/2
https://saovietpc.com.vn/3
https://saovietpc.com.vn/4
https://saovietpc.com.vn/5
https://saovietpc.com.vn/6
https://saovietpc.com.vn/7
https://saovietpc.com.vn/8
Đặc điểm nổi bật:
  • Kích thước: 31.5 inch
  • Độ phân giải: UHD 3840 x 2160
  • Tấm nền: FAST IPS
  • Tần số quét: 144Hz
  • Thời gian phản hồi: 1ms
  • Tỉ lệ tương phản: 1000:1
  • Dải màu: 1.07 tỉ màu
  • Độ sáng: 400cd/m2
  • VESA: 100x100mm
  • Cổng kết nối: 2x HDMI 2.1, 1x DP 1.4, 1x audio 3.5mm, 2x USB 3.2
Giá ưu đãi đặc biệt:
17,189,000₫ 18,899,000₫
Bảo hành 36 Tháng – Bảo hành tận nơi
Để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ tư vấn cho Quý khách!
Đánh giá: Màn hình Gaming DELL G3223Q (31.5 inch/UHD/FAST IPS/144Hz/1ms)
5/5
(99)
Chia sẻ nhận xét về sản phẩm
1. Đánh giá
cho sản phẩm này:
Chọn hình
Thêm hình sản phẩm nếu có (tối đa 5 hình):
Thông số kỹ thuật
hông số kỹ thuật chi tiết Màn hình Gaming DELL G3223Q (31.5 inch/UHD/FAST IPS/144Hz/1ms)
Thương hiệu Dell
Kích thước 31.5 inch
Độ phân giải 3840 x 2160
Tấm nền Fast IPS
Tần số quét 144Hz
Thời gian phản hồi
1ms (gray to gray) in Extreme Mode
Kiểu màn hình (phẳng / cong ) Phẳng
Độ sáng 400 cd/m2 (typical) ; 600 cd/m2 (peak)
Góc nhìn 178 (H) / 178 (V)
Khả năng hiển thị màu sắc 1.07 tỉ màu, 95% DCI-P3, 99% sRGB
Độ tương phản tĩnh
Cổng kết nối
  • 2 x HDMI ver 2.1(supports 4K 144Hz @10bit 4:4:4 with DSC)
  • 1 x DP (ver 1.4)
  • 2 x SuperSpeed USB 5 Gbps (USB 3.2 Gen1) downstream port [Front bottom, one with BC1.2 charging capability at 2A (max)]
  • 1 X SuperSpeed USB 5 Gbps (USB 3.2 Gen1) upstream port (rear)
  • 1 x Headphone-out port (bottom)
Điện năng tiêu thụ 121 W
Hỗ trợ VESA 100 x 100 mm
Kích thước
  • With stand: W: 28.6 in D: 9.7 in H: 18.07 inches~22.01 inches Weight: 20.3lb
  • Without stand: W: 28.6 in D: 2.7 in H: 16.8 in Weight: 13.3lb
xem thêm
SẢN PHẨM LIÊN QUAN
Sự ủng hộ của khách hàng khắp mọi miền Đất nước
ảnh 1
ảnh 2
ảnh 3
ảnh 4
ảnh 5
ĐĂNG KÝ NHẬN EMAIL THÔNG BÁO KHUYẾN MẠI HOẶC ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN MIỄN PHÍ
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
CHÍNH SÁCH GIAO HÀNG
Nhận hàng và thanh toán tại nhà
THANH TOÁN TIỆN LỢI
THANH TOÁN TIỆN LỢI
Tiền mặt, chuyển khoản, trả góp 0%